UPDATE !! 14/05/50 13.00น
1. ทรงฉัตร เผดิมปราชญ์ ::
2. โชติพงศ์ โชติปัทมนนท์ :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขา?? มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
3. พงศธร ต่อนิมิตรกุล ::
4. คเณศ จิวระโมไนย์กุล :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขา?? จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
5. ศุภกิจ โรจนาบุตร :: คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
6. ณัฐพงษ์ อนันต์พรพิมล ::
7. ปฏิภาณ กาลวิทบูลย์ :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิชาวิศวกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
8. คเณศ กวีพรพจน์ :: คณะแพทยศาสตร์โรงพยาบาลรามาธิบดี มหาวิทยาลัยมหิดล
9. ธนากร ขาววงศ์ :: คณะพาณิชฯ บริหารธุรกิจบัณฑิต?? มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
10. เดโช เตมิพัฒนพงษา :: คณะบริหารธรกิจ สาขาการเงิน มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
11. อนันต์ ชนะธุรการนนท์ :: คณะวิทยาศาสตร์ สาขา?? มหาวิทยาลัยมหิดล
12. ศรันย์ เอกอังคณา :: คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
13. รังสรรค์ โพธิสิทธิพร :: คณะ?? มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
14. ชลัฐ สุขสุมิตร ::
15. เพชร พฤษศิริสมบัติ ::
16. กิติสาร มุขดี :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขา วิศวกรรมโยธา มหาวิทยาลัยมหิดล
17. ธิบดี กานธนาวัฒน์ :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมไฟฟ้า มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
18. ณัฐพล สุภาสนันท์ ::
19. อำพล ตั้งคีรีพิมาน :: คณะ?? มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
20. ระพีพัฒน์ สกุลวีระพันธ์ ::
21. เมธาวี เนตรไสว ::
22. พรสิทธิ์ เขียนวิจิตร :: คณะวิศวกรรมศาสตร์สาขา วิศวกรรมเคมี [หลักสูตร2ภาษา] มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้า ธนบุรี [ บางมด ]
23. ปรมัต ศิริกันทรมาศ :: คณะแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
24. พันธุ์ลาภ รัตนภาณุ :: วิศวกรรมศาสตร์ สาขา?? มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ
25. หฤษฏ์ ปวีณวิทยโชติ :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตร วศ.บ. ภาคภาษาอังกฤษแห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ (TEPE) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
26. ภาณุวัฒน์ พงษ์กิตติหล้า ::
27. จิรวัชร์ โอภาสวานิส :: คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม มหาวิทยาลัยศิลปากร
28. ธนพล เจียมสกุลยั่งยืน :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ (วท.บ.) สาขาวิชาการพัฒนาซอฟต์แวร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
29. สุพีร์ ดาวเรือง :: วิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวกรรมไฟฟ้า มหาวิทยาลัยมหิดล
30. ต่อตามนึก แสงหิรัญ :: คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขา?? Abraham Baldwin
Agricultural College (ABAC)
31. ธนกร ธนกิจประภา :: คณะ บริหารธุรกิจ สาขา บัญชี [ภาคพิเศษ] มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
32. พีรพัฒน์ เจียรนันทะ :: คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยศิลปกร
33. ทองฉัตร จึงสมาน :: คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิชาเทคโนโลยีปิโตรเคมี (หลักสูตรนานาชาติ) สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
34. ปฐมพล เหล่าสีพงษ์ ::
35. ธงธิป กีรติวิทยานันท์ :: คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ สถาปัตยกรรมภายใน(หลักสูตรนานาชาติ) มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี
36. พงษ์ธนิน โชติพรรณพัฒน์ :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขาวิศวะกรรมไฟฟ้า สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
37. ณัฐวุฒิ สันนะกิจ ::
38. พศิน จารุปกรณ์ ::
39. ชยุต บุญฤทธิผล :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขา?? มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
40. เอกยุทธ์ ธาราภูมิ :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ หลักสูตร วศ.บ. ภาคภาษาอังกฤษ
แห่งมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ (TEPE) มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
41. พีรพงศ์ กลิ่นสุบรรณกร ::
42. ภัทร กมลจิตสุที :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขา?? มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
43. ณัฏฐ์ พงษ์พาลี :: คณะบริหารธุรกิจ สาขา การตลาด มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์
44. อิทธิคมน์ ชนะฤทธิชัย :: คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ สาขาวิชาสถาปัตยกรรมภายใน สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
45. รวิศ วงศ์พรหมเมฆ :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขา?? มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
46. วชิรวิชญ์ แก้วอุดม :: คณะนิติศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
47. ศิรวุฒิ อภัย ::
48. ณัชพล ปึงภัทรกิจ ::
49. ธนวิทย์ สุนทรัช ::
50. ณฐกร เทียมกีรกุล :: คณะคณะรัฐศาสตร์ สาขาวิชาการปกครอง จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
51. ณัฐภัทร วรรณประเสริฐ :: คณะวิศวกรรมศาสตร์ สาขา เทคโนโลยีการอาหาร มหาวิทยาลัยศิลปากร
52. กร เดชะเสฏฐดี ::
จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 5 คน
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ 8 คน
มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 7 คน
มหาวิทยาลัยมหิดล 3 คน
มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ 2 คน
มหาวิทยาลัยศิลปากร 3 คน
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง 3 คน
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี 2 คน
ABAC 1 คน